Set 4 móc treo kệ Chen Yi Naturehike - NH19BJ083
Mô tả ngắn
Mua Set 4 móc treo kệ Chen Yi Naturehike - NH19BJ083 giá rẻ nhất ở đâu?
Naturehike
: Còn hàng
: Tiki.vn
112,500₫
Nhập mã FREESHIP 20k cho đơn 0đ tại Tiki.Vn
Siêu sale Xmas - Lazada.vn
Giới thiệu Set 4 móc treo kệ Chen Yi Naturehike - NH19BJ083
Thông tin sản phẩm:
- Mã hàng: NH19BJ083
- Đường kính: 12mm, 16mm, 19mm
- Chất liệu: nhựa
- Màu sắc: đen
- Trọng lượng: 12 gr
- Quy cách: 4 móc / túi
Chi Tiết Sản Phẩm
Thương hiệuNaturehike
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Kích thước
Đường kính: 12mm, 16mm, 19mm